Gossip cop na washkaji @msasani club
songa akiwakwa steji akifanya yake
mashabiki waki enjoy show ya miaka 13 ya kikosi cha mizinga
Tabla akifanya yake kwa steji
Mashuati kwenye stage wakionyesha ujuzi wa karate raha kwelii
Haya sasa Man 2 Man battle nichane nikupasue
Ohhh usiogope jamaa hapigwiiii ila ni mizuka ya battle man 2 man
Utalii : Wadau wa Uhifadhi Wapongeza Ngorongoro kwa Tuzo ya Utalii Endelevu
-
Wadau wa Uhifadhi nchini wameendelea kuimwagia pongezi kwa hifadhi ya
Ngorongoro kutokana na ushindi wa kishindo ilioupata wa kushinda tuzo ya
kutukuka y...
6 hours ago










Palifana watu wanakubali kumbe hiphop japokuwa kunawanafki wachache wanao taka kurudisha nyuma harakati za watu weusi,pa moko dj sek for life
ReplyDelete