Social Icons

IMETOSHA

IMETOSHA

Contanct and where we are


5 comments:

  1. Mimi naitwa Dhabihueli Richard nimemaliza kidato cha sita shule ya sekondary ya Umbwe na nilichukua masomo ya sanyansi nimepata divisheni III ya 15 sijachaguliwa kwenda jeshini. Naomba kama inawezekana niingizwe muhula huu unaoanza tarehe 24.06.2013. Natanguliza shukrani zangu za dhati

    Tumia barua pepe ya shangazi yangu: rubelinameena@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. ndugu nadhani ungewasiliana na jeshi la kujenga taifa(JKT) maana mimi sihusiki na jeshi

      Delete
  2. http://samidafitnessandgymnutritions.com/ please visit for body-building supplements sold in and across Tanzania.

    ReplyDelete
  3. habari mkuu.. tafadhali naomba unichek kwa simu kuna mambo kidogo tuyajadili ili kuboresha zaid huduma zetu
    +255712952277 / +27621686496 (whatsapp)

    ReplyDelete
  4. mr.toxic1997@gmail.com

    au nichek kwa email

    ReplyDelete