MTU
MMOJA AMEFARIKI DUNIA NA MWINGINE KUJERUHIWA BAADA YA KUBANWA NA LORI
LILILOSHEHENI UNGA WA NGANO LIKITOKEA JIJINI DAR ES KWENDA MKOANI
MOROGORO BAADA YA KUPATA AJALI MBAYA KATIKA ENEO LA MZAMBARAONI MSAMVU
MJINI MOROGORO
TCB KUONGEZA KIWANGO CHA UNYWAJI WA KAHAWA.
-
BODI ya Kahawa Tanzania (TCB) imelenga kuongeza kiwango cha unywaji wa
kahawa nchini kutoka asilimia saba ya sasa hadi asilimia 15, ili kupanua
soko la nda...
WALIMU WA ZANZIBAR WATEMBELEA TANGANYIKA DC
-
Walimu kutoka Zanzibar wamewasili Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika kwa
ziara ya mafunzo na kubadilishana uzoefu na wataalam wa elimu, ili
kuimarisha mbi...
-
*MAENDELEO BANK - PLC, inatarajia kufanya Mkutano mkuu wa 4 wa mwaka
Mkutano huo utakaowakutanisha Wanahisa wote utafanyika Juni 23 mwaka huu
kwenye ukum...
No comments:
Post a Comment