Mhe Balozi wa Rwanda Profesa Mathilda Mukantabana akiwa katika picha ya pamoja na Balozi wa AU Mhe. Amina Salum Ali alipotembelea ofisi za Umoja wa Afrika uliopo Washington, DC nchini Marekani .Balozi Profesa Mathilda anachukua uongozi wa mikutano wa mabalozi wa Afrika katika kipindi cha mwezi April hadi July 2015 akiwakilisha kanda ya Afrika Mashariki.
Jamii : RC Arusha Monduli kutatua Mgogoro wa Ardhi Makuyuni Uliodumu kwa
Miaka 20
-
Mkuu wa Mkoa wa Arusha, Mhe. CPA Amos Gabriel Makalla, ameingilia kati
mgogoro wa ardhi uliodumu kwa takribani miaka 20 katika Kijiji cha
Makuyuni, Wi...
7 hours ago

No comments:
Post a Comment