Katibu wa Jumuiya na Taasisi za Kiislam,Sheikh Issa Ponda leo
amefikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam
kwa madai mbalimbali pamoja na kuwashawishi baadhi ya Waislamu kuvamia
eneo la Kiwanja katika eneo la Chang'ombe jijini Dar es Salaam, kuwashawishi
Waislamu kutojitokeza katika zoezi la Uandikishaji katika Sensa ya Watu
na Makazi. Hali ya ulinzi imeimarisha katika viunga vya Mahakama hiyo. Habari kamili kutoka Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu pamoja na Picha zitawajia hivi punde.
Jamii : RC Arusha Monduli kutatua Mgogoro wa Ardhi Makuyuni Uliodumu kwa
Miaka 20
-
Mkuu wa Mkoa wa Arusha, Mhe. CPA Amos Gabriel Makalla, ameingilia kati
mgogoro wa ardhi uliodumu kwa takribani miaka 20 katika Kijiji cha
Makuyuni, Wi...
5 hours ago


No comments:
Post a Comment