Katibu
Mtendaji wa Baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA) anapenda kuwatangazia
watahiniwa wanaotarajia kufanya mtihani wa Kidato cha Sita mwaka 2013
kuwa, mtihani huo utafanyika mwezi Februari. Mabadiliko ya mihula
yaliyofanywa na Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi yataanza kutumika
na Watahiniwa wa Kidato cha Nne mwaka 2013, ambao watafanya mtihani wao
mwezi Novemba na Watahiniwa wa Kidato cha Sita mwaka 2014 ambao
watafanya mtihani wao mwezi Mei.
RAIS DKT. SAMIA AONGOZA KIKAO CHA BARAZA LA MAWAZIRI IKULU JIJINI DAR
-
Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania, akiongoza Kikao cha Baraza la Mawaziri kilichofanyika Ikulu
Jijini Dar e...
8 hours ago


No comments:
Post a Comment