Utalii : Kimbunga cha IPU Chatua Ngorongoro
-
Hayawi hayawi sasa yamekuwa,hatimaye ujumbe wa mkutano wa 153 wa Umoja wa
Mabunge Duniani (IPU) umetembelea eneo la Hifadhi ya Ngorongoro kushuhudia
maa...
WALIMU WA ZANZIBAR WATEMBELEA TANGANYIKA DC
-
Walimu kutoka Zanzibar wamewasili Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika kwa
ziara ya mafunzo na kubadilishana uzoefu na wataalam wa elimu, ili
kuimarisha mbi...
-
*MAENDELEO BANK - PLC, inatarajia kufanya Mkutano mkuu wa 4 wa mwaka
Mkutano huo utakaowakutanisha Wanahisa wote utafanyika Juni 23 mwaka huu
kwenye ukum...
No comments:
Post a Comment