Taasisi
ya Lions Club ya jijini Dar es Salaam inaendesha zoezi la kukusanya
michango ya fedha kwa ajili ya kuwasaidia watoto wasio na uwezo wenye
matatizo ya moyo kupata matibabu. Unaweza kutoa mchango wako hata kwa
njia ya hundi kuiongezea nguvu Lions Club. Kwa maelezo zaidi tafadhali
wasiliana na Rais wa Lions Club Nimira Gangji kwa nambari +255715979966.
Utalii : Wadau wa Uhifadhi Wapongeza Ngorongoro kwa Tuzo ya Utalii Endelevu
-
Wadau wa Uhifadhi nchini wameendelea kuimwagia pongezi kwa hifadhi ya
Ngorongoro kutokana na ushindi wa kishindo ilioupata wa kushinda tuzo ya
kutukuka y...
15 hours ago


No comments:
Post a Comment