majembeee toka kushoto Uli anaefuata Noz b
Hahahaha wazeeee wa shampeniiii
Hahahahah huyu anajiita tajiri ajaye kwa viuno balaaaaaaa
Keki ya Bibie Cecy
Wadau Bwana Erick na Inno
Dada na mdogo wakilishana keki
Ahhhhhhhhhhhhhh uliiiiiii mbona umelegea ivo
Huyu nae sijui alitaka kufanya nini hapa
Utalii : Wadau wa Uhifadhi Wapongeza Ngorongoro kwa Tuzo ya Utalii Endelevu
-
Wadau wa Uhifadhi nchini wameendelea kuimwagia pongezi kwa hifadhi ya
Ngorongoro kutokana na ushindi wa kishindo ilioupata wa kushinda tuzo ya
kutukuka y...
13 hours ago

No comments:
Post a Comment