Msanii Baba Levo ambaye pia ni moja kati ya wasanii wanaounda kampuni ya
Kigoma Allstars amesema Daimond amemwibia chorus yake nakuimba katika
wimbo wake mpya 'Number One' ambao umetoka hivi karibuni.Msanii huyo
ameandika hivi katika ukurasa wake wa 'facebook'
MWIGULU AMWAKILISHA RAIS SAMIA KATIKA KUWEKWA WAKFU ASKOFU WA HANDENI
-
HANDENI, Tanga
WAZIRI Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mwigulu Nchemba, leo
Oktoba 4, 2026, anamwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanz...
2 hours ago


No comments:
Post a Comment