Rais
Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete akishiriki katika mazishi ya kada wa CCM
mzee Azzan Ally Mangushi yaliyofanyika katika makaburi ya Kisutu jijini
Dar es Salaam leo mchana. Mzee Mangushi aliwahi pia kuwa mjumbe wa
Halmashauri kuu ya CCM wilaya ya Kinondoni.
Utalii : Wadau wa Uhifadhi Wapongeza Ngorongoro kwa Tuzo ya Utalii Endelevu
-
Wadau wa Uhifadhi nchini wameendelea kuimwagia pongezi kwa hifadhi ya
Ngorongoro kutokana na ushindi wa kishindo ilioupata wa kushinda tuzo ya
kutukuka y...
11 hours ago

No comments:
Post a Comment