Kama
siku mbili tatu hizi mwanadada Komando Lady Jay Dee (Jide) ambae
anafanya fresh na ngoma yake ya Joto Hasira akiwa na Prof. Jay
ameonekana akifunguka na kutoa ya moyoni, issue kubwa ni kuhusu nyimbo
zake kutopigwa na kituo flani cha radio, leo amefunguka zaidi na kutaja
wasanii wawili ambao walikatazwa kufanya show Nyumbani Lounge sehemu
ambayo inamilikiwa na Jide.
Tanzia: Tangazo la Msiba wa Elihuruma Sifael Masuki
-
*Ndugu Deo Masuki anatangaza kwa masikitiko makubwa kifo cha kaka yake
mpendwa, Elihuruma Sifael Masuki, kilichotokea tarehe 22 Oktoba 2026 jijini
Dar es ...
8 hours ago



No comments:
Post a Comment