kampuni
ya samsung imetambulisha laptop hi mpya (tablet) iitwayo active q
yenye uwezo wa kutumia windows 8 na android operating system,active q
ina ukubwa wa screen wa 13.3 inches (33.8cm) yenye high resolution
3200x1800.inauwezo wa ku slide na kuwa tablet au ikakunjuliwa na
keyboard ikatumika kama stand ya laptop,samsung bado hawajatangaza kuwa
laptop hyo mpya itauzwa bei gani
Utalii : Wadau wa Uhifadhi Wapongeza Ngorongoro kwa Tuzo ya Utalii Endelevu
-
Wadau wa Uhifadhi nchini wameendelea kuimwagia pongezi kwa hifadhi ya
Ngorongoro kutokana na ushindi wa kishindo ilioupata wa kushinda tuzo ya
kutukuka y...
15 hours ago





No comments:
Post a Comment