MARA
kwa mara jamii imekuwa ikisikia Wanajeshi wakiwapiga Askari wa Usalama
barabarani hasa Jijini Dar es Salaam Trafiki wa Moshi huenda
wamechoshwa na unyanyasaji huo kwa walinzi hawa wa amani na wasimamizi
wa sheria amapo huko Mkoani Kilimanjaro, Askari wa kikosi cha usalama
barabarani mjini Moshi ambao majina yao
hayakufahamika wakimpiga askari wa Jeshi la Wananchi wa Tanzania(JWTZ)
katika kituo kikuu cha mabasi mjini hapa hivi karibuni,baada ya
kutokea kutoelewana,mwanajeshi huyo alikuwa akimtetea dereva wa Hiace
aliyeshikwa na trafiki hao.//Picha na Nakajumo James
Utalii : Wadau wa Uhifadhi Wapongeza Ngorongoro kwa Tuzo ya Utalii Endelevu
-
Wadau wa Uhifadhi nchini wameendelea kuimwagia pongezi kwa hifadhi ya
Ngorongoro kutokana na ushindi wa kishindo ilioupata wa kushinda tuzo ya
kutukuka y...
7 hours ago


No comments:
Post a Comment