Askari
wa Jeshi la polisi kutoka vikosi mbalimbali wakiwa wanapanga mikakati
kabla ya kuingia katika mashamba yaliyowazunguka kuharibu madawa ya
kulevya aina bangi na kisha kuiteketeza kwa moto katika operesheni
iliyofanyika wilayani Arumeru. (Picha na Rashid Nchimbi wa Jeshi la
Polisi Arusha)
Utalii : Wadau wa Uhifadhi Wapongeza Ngorongoro kwa Tuzo ya Utalii Endelevu
-
Wadau wa Uhifadhi nchini wameendelea kuimwagia pongezi kwa hifadhi ya
Ngorongoro kutokana na ushindi wa kishindo ilioupata wa kushinda tuzo ya
kutukuka y...
16 hours ago




No comments:
Post a Comment