MAGAZETI YA LEO ALHAMIS JUNI 6, 2013 VICHWA VIUBWA LEO MWINYI,KARUME,MKAPA RUKSA KUGOMBEA TENA URAISI,SECTA: YA ELIMU SERIKALI YAUMBUKA NA LOWASSA:SINA FEDHA ILA USHAWISHI.
TUIMARISHE USHIRIKIANO KUZUIA UHALIFU.
-
Wananchi wa Kijiji cha Utende, Wilaya ya Mlele, Mkoa wa Katavi, wametakiwa
kuimarisha ushirikiano na Jeshi la Polisi kwa kutoa taarifa za uhalifu kwa
wak...
WALIMU WA ZANZIBAR WATEMBELEA TANGANYIKA DC
-
Walimu kutoka Zanzibar wamewasili Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika kwa
ziara ya mafunzo na kubadilishana uzoefu na wataalam wa elimu, ili
kuimarisha mbi...
-
*MAENDELEO BANK - PLC, inatarajia kufanya Mkutano mkuu wa 4 wa mwaka
Mkutano huo utakaowakutanisha Wanahisa wote utafanyika Juni 23 mwaka huu
kwenye ukum...
No comments:
Post a Comment